Jami’an Leƙen Asirin Iran Sun Kama Wasu ’Yan Mossad a Ƙasar Larabawa

 


Manyan jami’an leƙen asiri na Jamhuriyar Musulunci ta Iran sun gudanar da wani babban aiki na tsaro a wata ƙasar Larabawa, tare da amincewar hukumomin ƙasar, inda suka kama wasu ’yan leƙen asirin Mossad.Wannan shi ne karo na biyu da jami’an tsaron Iran ke aiwatar da irin wannan aiki cikin nasara.Majiyoyi sun bayyana cewa za a ci gaba da wannan aiki har sai an kawar da dukkan ’yan leƙen asiri da wakilan Mossad da ke aiki a yankin.

Rahoton ya kuma nuna cewa an kafa wannan rukuni na musamman na ƙwararrun jami’an tsaro ne domin bin diddigi, gano tare da kawar da ayyukan ’yan leƙen asirin Mossad, a wani ɓangare na ƙoƙarin kare tsaro da martabar ƙasar.

Post a Comment

Previous Post Next Post